1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cô ấy có thích mình không ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 85tankhoa, 05/03/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 85tankhoa

85tankhoa Thành viên mới

. em mới quen 1 người bạn gái cách đây 3 tuần và chúng em đã đi uống nước cùng nhau 2 lần. lần đầu em nhân thấy cô ấy khá nhiệt tình. khi đã 11 h trưa em bảo cô ấy ăn cơm luác mấy giờ cô ấy bảo 11h em nói vậy thôi về để em ăn nhưng cô ấy lại nói hôm nay chủ nhật ăn trể chút cũng không sao . lần 2 cách 1 tuần e rũ đi uống cà fe cô ấy cũng nhiệt tình đi. 2 lần em và cô ấy nói chuyện rất vui vẽ. nhưng vấn đề là cô ấy lại thường xưng anh em với em ví dụ : lần sau anh rũ em có đi nữa không ? . dạ đi ...anh em mà có sao đâu ? cô ấy còn bảo khi nào em buồn cứ việc alo cho cô ấy cô ấy sẵng sàng là em gái, là bạn để chia sẽ với em . em xin hỏi liệu cô ấy có thích em không và với cách xưng hô như vậy có khi nào cô ấy chỉ xem em như người anh trai., em hơn cô ấy 2 tuổi . em 27 . mong giải đáp dùm em. chân thnah2 cám ơn.cô ay61y rất tự nhiên khi đối mặt với mình không có giữ kẽ gì ca4va2 là 1 người rất hay cười và hay nói
  2. mate01

mate01 Thành viên rất tích cực

mấy cái cười nói thì là bản tính bọn con gái thích 8 rùi , k phải là điểm nhấn . Quan trọng là bác xem gái có cảm tình đặc biệt nào ko ? ví dụ : vài ngày k gặp ==> chủ động nhớ . Đang đi chơi , có đt của gái khác , gái tỏ thái độ tò mò , nói xoáy mình ==> ghen . Rồi những ấn tượng lần đầu khi gặp bác ra sao , có làm e nó có cảm giác gì ko , vì con gái nó hay có cảm giác khi gặp 1 ai đó lần đầu ===> bác có phải ng nó thích ko ? .... Mấy cái bác kể chỉ là phép lích sự thôi, bỏ qua hết mà phải tập trung vào mấy cái cảm tình e đã nói bên trên . E cũng quen gái cũng dc 15 ngày như bác ,nên bác có thế qua topic của e http://ttvnol.com/tvty/1421636 tham khảo , e cũng có 1 số hành động cụ thể cũng như đc mấy bác rất nhiệt tình tư vấn , có khi lại giúp cho bác đấy , hoặc bác có cao kiến thì cũng cho e luôn, người ngoài cuộc bao giờ cũng thông minh hơn là người trong cuộc ,đối vs TH của topic e
  3. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Chúc mừng chủ top:D.
    Gái này thích ... làm bạn thân - làm e gái của bác:x:x
  4. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Nghe cách bác kể thì hình như bác chưa yêu lần nào thì phải ! Nói chung là chưa có gì rõ ràng cả, thời gian này chỉ nên xem nhau như bạn bè cho nó tự nhiên rồi chuyện tc nảy nở thì là 1 chuyện khác, nhờ các bác trong cốc vấn nhiều vào...:)>-
  5. jacky_20119

jacky_20119 Thành viên quen thuộc

Ko nghe đài địch.
    Gái nói gì kệ gái,nghe rồi để đấy.Việc ta ta cứ làm [r23)]
    Bác đọc lại các bí kíp của cao thủ rồi tránh các sai lầm thường gặp của các Gà là ok .Good luck [r2)]
  6. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Hỏi một câu là thấy cưa gái non kinh nghiệm rồi. Nghe anh phán đây

Cách gái nói ở đây (xưng anh em, bạn bè) k quan trọng chưa đáng để ta để tâm tới. Tuy nhiên chính cách hành xử của gái mới đáng lo, đa phần trường hợp gái mới quen biết đi chơi với ta những lần đầu mà nó cười nói vụi vẻ, k giữ kẻ, k e thẹn ... là gái KHÔNG/CHƯA coi ta là đối tượng. Vì sao, vì trước mắt chú gái k có ý định giữ giá, nâng hàng, tạo sức hút ... chứng tỏ gái chỉ coi chú là BẠN k hơn k kém.

Bình thường anh cho chú tạch rồi, nhưng ở đây ta có giải an ủi là gái 25 tức cũng tới tuổi rồi, nếu thích thì cứ liều chiến chả mất gì

Tuy nhiên: có chiến tiếp thì phải chú ý vài điều cơ bản sau:
    - Tạm thời im lặng vài ngày cho anh, rồi sau này rủ đi chơi chịu khó tung combo skills ra: nắm tay - rờ mó- nắn mông - ôm hôn, coi phản ứng em nó thế nào

- Những câu như "lần sau anh rủ em có đi nữa không", ẹc, nghe rất chi là não, tuyệt đối k hỏi thế, đàn ông con trai, thích đi chơi là đi, ta tìm vui và vì ta thấy có chút cảm tình với gái nên ta cho gái theo hưởng thú vui với ta, chứ ta k năn nỉ gái thế, nghe nhục cả chí anh hùng.

Cao thủ rủ gái là phải thế này: tối thứ 6 ta thèm món bánh xèo miền trung dự định 6h đi ăn thì 5h ta bốc con Samsung Galaxy S2 ra:
    +Ta: "alo, mối ah, đang làm cái khỉ gì thế"
    +Mối: "chào anh gà, em đang tắm ah!"
    +Ta: "thế mặc quần xì líp vào đi nhé, rồi đi ra đây, anh dẫn đi ăn món này ngon lắm"
    +Mối: "dạ, anh gà đợi em tí, em khoác cái triump hôm trước anh tặng em rồi đi ra liền ..."
    Thế đấy, đơn giản thế thôi, còn mối từ chối, thì thôi, rủ con khác, mối này mấy hôm sau rủ tiếp
  7. 85tankhoa

85tankhoa Thành viên mới

mình đã tưng có 3 mối tình rồi ạ nhưng vẫn ngu . 3 mối tình trước đánh nhanh thắng nhanh lắm ạ. cao nhất là 4 ngày là đã ok rồi. còn lúc gần đây mình cứ gặp những mối tình kiễu phãi suy nghĩ . nhức đầu wa
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    tư vấn kiễu anh cũng hay nhưng mà chắc em không áp dụng đươc đâu ạ . nhưng mà em sẽ tư tin . sẽ không coi nó ra cái gì nữa đễ tự nhiên và .......
  8. thangngoc753

thangngoc753 Thành viên mới

Xin lỗi chủ top, cho em la liếm tí nhé, hy vọng bác mate01 còn nhớ em, em lập cái topic “cáo gài bẫy em” đó, em có thắc mắc với góp ý của bác thế này, bác bảo “vài ngày k gặp ==> chủ động nhớ . Đang đi chơi , có đt của gái khác , gái tỏ thái độ tò mò , nói xoáy mình ==> ghen”  cáo có tình cảm đặc biệt với mình, nhưng qua chuyện của em, em thấy thế chưa nói lên gì nhiều, có khi chỉ coi như anh em hay bạn thân cũng nên
  9. mate01

mate01 Thành viên rất tích cực

Uh đấy là mấy cái cảm tình của gái vs gà nếu gái cho cảm tình , còn nếu k thì dừng ở mực bạn bè thôi . Nếu ở trong TH gái coi mình là bạn bè thì tùy cảm giác của mình có muốn tiến xa hay ko ? Nếu muốn thì m phải PR bản thân mình n lên , hài hước + tự tin + thêm chút tưởng tượng ( tối thiểu những tính khi đi kua gái )==> tạo cảm tình vs gái ... Sau đó rùi tính tiếp đã , cứ hoàn thành bước này là có 70% cơ hội rồi ,20% nữa là do ngoại cảnh như bác có đối thủ , 10% cuối cùng thì hành động chốt hạ
  10. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Con này không phải 1 nốt đâu, 7 nốt đấy. Chưa trồng mà đã thích thu hoạch rồi. Chán!