1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Này thì phốt. Nhờ MOD dăm hôm.

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi omory, 16/09/2017.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. omory

omory Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Link bóc phốt:
    http://ttvnol.com/threads/dap-be-phot-dai-gia-nguyen-phuong-cuong-0904-928-829.14840989/

@All.
    Em viết bài này không phải dành cho cái cậu gì gì kia. Mà là để anh em có thông tin 2 chiều thôi. Còn ông kia có giỏi thì công khai hết tin nhắn ông chửi tôi, dọa tôi lên đây. Xem ông chửi tôi và sỷ vả tôi thế nào. Ông nghĩ ông chửi ng ta xong thì ng ta vẫn trách nhiệm với ông hả.

Em nói thật với cả làng em chả buôn bán gì chỉ vào đây hóng thôi. SDT em dùng cũng ngót 20 năm rồi. Nick này cũng dùng tỷ năm rồi. Từ cái thời TTVN còn được gọi là Trí tuệ Việt Nam cơ.

Chuyện là thế này:
    5h30 gọi điện cho em bảo hẹn mua máy. Em trả lời máy đang bị lỗi reset do up rom. Em chưa muốn bán để tối về em up lại rom cho hết lỗi rồi mai GD sau. Nó nói lỗi cũng được.
    Oke thì chiều nó phi lên vì cũng định lấy con note4 chỗ lão acmaster. Phi lên mời cafe đàng hoàng em hay ngồi chỗ hoa giấy 276c lạch tray. Chỗ lão Quang và bà Tơ trên này chắc khối anh em biết.
    Vào xem máy em nói luôn máy này em mua lại không phải mua mới. Nó hỏi đã bung chưa em bảo không dám chắc. Nó bảo có rơi không em bảo nhà có trẻ con không tránh đc. Nó bảo màn thay chưa em bảo em chưa thay nhưng chủ trước em không rõ. Máy dùng cả ngày nên pin gần hết còn có tầm 20%. Bán con S5 có 1tr7.
    Bán rồi phi lên lấy con note4 chỗ lão AC. Lấy mấy lần rồi nên cũng chả cần test bê máy về trong tình trạng hết pin. Vừa cắm sạc thì em nó gọi. OKe mình bảo vừa lấy máy nên không mang theo tiền (Hôm đó con em đang nằm viện nhi vì chân tay miệng) cuối tuần về đây anh nhận lại máy trả tiền vì trước đó nó nói nó đi Hải Dương đến cuối tuần mới về. Đến T5 nó gọi bảo nó trả máy em vẫn vui vẻ nhận lời bảo cuối h chiều về chỗ cũ mình nhận lại. Nhưng hôm đó có việc đột xuất phải đi tiếp khách nên nhậu say. Sáng sau mới tỉnh. Thấy có số của nó em gọi lại xin lỗi hẹn gặp CN. Đến hôm chủ nhật anh em lại rủ đi nhậu. Lại ngất ngây.
    Sáng hôm sau xem điện thoại thấy nó nhắn tin chửi em như con nó, rồi nó còn đe cho công an lên cơ quan em.
    Em còn cả tỷ việc chứ có phải suốt ngày chực để hầu nó đâu. Cho đến trước khi nó chửi em em vẫn oke là nhận lại máy cho nó. Còn nó đã chửi em rồi thì quên mẹ nó đi tử tế em tử tế lại chứ khốn nạn thì biến em chả dư hơi bắt lời.

Thích to chuyện thì em cho to chuyện 1 thể.

P/s: thấy các bác nói em hen như loz. Vậy em hỏi các bác em hẹn nó cn có nghĩa là cả ngày em éo đc làm gì. Chỉ ngồi chờ nó à. Nó bảo nó ở hải dương lúc nào về nó gọi.
    Lần cập nhật cuối: 16/09/2017
    Lmaos, Vegito, hoangscf1 người khác thích bài này.
  2. TungCiao

TungCiao Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái j cũng phải nghe hai bên hai phía hai tai...
  3. dattt

dattt Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

up , vừa đọc phốt xong hehe . Bán cái máy đi cũng đâu đầu phết :(
  4. King.86.ola

King.86.ola Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nguyentunganh1810 thích bài này.
  5. mrphu1

mrphu1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

E thấy bác đã hẹn với người ta, ít nhiều bác cũng phải tôn trọng người ta. Nêu có đi nhậu hay đi đâu thì cũng phải có lời. Hẹn rồi xong lại bỏ đi nhậu thì đủ hiểu bác uy tín ntn rồi.
  6. badboyasd

badboyasd Thành viên rất tích cực

để anh làm người phán sử cho 2 chú, đồ chơi đây, 2 chú muốn sử nhau thế nào
    o_O
    Lần cập nhật cuối: 17/09/2017
    caphe17 thích bài này.
  7. inuneko

inuneko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ng lịch sự đàng hoàng nếu có hẹn thì nên trả cho ngta 1 tin nhắn 300 đồng lẻ... Để ng đc hẹn đỡ mang bực vào ng... Nói chung cũng....
  8. rockbenhp

rockbenhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác đi nhậu quên hẹn là sai rồi. Ngườita hẹn 5 lần bảy lượt bác cứ xỉn thế ng ta tưởng lưà cũng phải
  9. Hawkhp

Hawkhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

2 lần
    8800goldmrphu1 thích bài này.
  10. kuboo1st

kuboo1st Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Người ta cũng tỉ việc mà bác hẹn hò kiểu đấy ai ko cáu ?? E còn ko biết ai sai ai đúng nhưng lớn rồi nói phải chuẩn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa