1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những stt hài hước câu like cho trang cá nhân của bạn

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi sophia12, 15/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sophia12

sophia12 Thành viên mới

Đôi khi, những ý tưởng cho việc lên những dòng chia sẻ, những câu stt hay cho facebook của mình quá ít khiến bạn đau đầu, suy nghĩ. Trước xu thế, nhiều người dùng facebook luôn có những stt hay, status độc và chất , để câu like, thu hút comment. Ở bài viết này, chúng tôi muốn giới thiệu đến bạn Những stt hài hước câu like cho trang cá nhân thêm sinh động

Người yêu không tự sinh ra và cũng không tự mất đi, mà nó chỉ chuyển từ tay thằng này sang tay thằng khác!!!

Đằng sau người đàn ông thành công luôn luôn có một người phụ nữ..........nói rằng anh ta sẽ chẳng bao giờ làm được điều gì nên hồn cả.!!

Ăn chọn nơi, chơi chọn hàng, lang *********̣n địa điểm.

Những cái hôn vụng trộm bao giờ cũng ngọt ngào nhất và bao giờ cũng tiềm ẩn những cái tát nảy đom đóm mắt nhất.

Để yêu một người đã khó, để đá nó càng khó hơn.

Mời bạn xem thêm: http://ttvnol.com/threads/bieu-tuong-cam-xuc-fb-la-hinh-anh-co-6-mau.14667514/

Đá bồ là một nghệ thuật và người đá bồ cũng là một nghệ sĩ.

Đèn nhà ai nấy rạng, vợ thằng bạn thì cố mà chăm.​

Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có 1 đứa cháu

Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.

Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ

Xăng ..có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi

Những stt hài hước câu like mà chúng tôi chia sẻ trên đây, hi vọng rằng bạn đã có những ý tưởng để làm mới trang cá nhân của mình.