1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tham gia diễn đàn, một số bài ko hiện lên

Chủ đề trong 'Thông báo Ý kiến hỏi đáp' bởi codonmotcoi, 28/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. codonmotcoi

codonmotcoi Thành viên mới

Mình tích cực tham gia trả lời cùng các bạn trên diễn đàn, nhưng một số topic mình tham gia gửi bài, sau khoảng 1 tiếng xem lại chẳng thấy bài mình đâu cả là sao.
    Có bài ngồi viết cả tiếng đồng hồ, bao nhiêu tâm huyết muốn được tâm sự, chia se hoặc tư vấn, cuối cùng xem lại chẳng thấy đâu nữa, bực ko chịu nổi.
    Đề nghị Mod xem lại nhé
  2. database

database Administrator

bác cho em xin cái link để em kiểm tra lại.
  3. codonmotcoi

Link nào giờ? Thì mình vào đây mà, mục Tư vấn tình yêu, hạnh phúc gia đình, hỏi gì đap nấy,... rồi tham gia gửi bài thôi. Xem lại giùm nha
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    http://ttvnol.com/tvty/1337893
    Link này đây. Mình tư vấn cho chú gà này nhiều điều tâm huyết lắm, thế mà giờ chẳng thấy đâu cả. Bực bội ko thể tả nổi
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Bực mình kinh khủng khiếp, bao nhiêu công sức viết ra, giờ ko thấy đâu. Ko biết có ai bị như mình ko. Nếu cứ thế này chắc chia tay luôn quá. Xem lại một số chủ đề khác cũng ko thấy bài mình viết đâu cả. Thậm chí có thấy có tên ở ngoài, nhưng mở ra ko thấy bài của mình đâu. Thế là thế nào, admin?
  4. database

database Administrator

chúng tôi đang kiểm tra lại, bác bình tĩnh nhé :)
  5. codonmotcoi

6. codonmotcoi

Bác database nói để kiểm tra mà mãi vẫn chửa thấy cải thiện được gì cả. Ko biết có phải do mình sơ xuất gì trong quá trình gửi bài ko? Nhờ anh em tư vấn giùm
    Cảm ơn nhiều
  7. database

database Administrator

Em vẫn thấy bài của bác bình thường, cũng ko có ai kêu vấn đề này cả trừ bác là sao nhỉ. Hay bác thử đổi trình duyệt khác xem.
  8. codonmotcoi

http://ttvnol.com/tvty/1340775
    Một lần nữa tha thiết đề nghị BQT diễn đàn coi lại. Ví như link ở trên, mình đã chia sẻ rất tâm huyết, cũng mong nhận được phản hồi của chủ Topic cũng như thành viên khác, cũng coi như một cách học hỏi.
    Vậy mà hôm nay mở lên chẳng thấy bài của mình đâu cả. Nhiều bài khác cũng vậy chứ ko riêng gì link này
  9. VHung_Guitar

VHung_Guitar Thành viên mới

Nói chung là thấy TTTVNOL càng ngày càng xa rời! Cách làm việc thì cứng nhắc ..... nhiều lần trước mình cũng up bài ... cũng tâm sự, chia sẻ với các bạn lập topic .... nhưng rồi up xong chờ duyệt .... mãi chả thấy đâu cả! cũng chán nản nên lâu lắm cũng ko vào TTVNOL ..... tuy rằng trước đây TTVNOL là 1 góc của cuộc sống của mình! haizzzz
    Cách điều hành kiểu này chắc ko ổn .... Diễn đàn ngày càng nhạt nhẽo ... thiếu sự đọng góp của mọi người chính vì những phiền toái này nên đã rất nhiều người rời xa TTVNOL ....
    1 số tính năng xoá topic, chỉnh xửa bài víêt .... cũng ko thực hiện đc. ..... vậy thì cho mấy tính năng đó vào làm gì ko bíet!?!? Ko hiểu bây giờ ban quản trị của TTVNOL giờ làm gì nữa?!?!
    Cũng hy vọng BQT của diễn đàn nên thay đổi cơ cấu, cách làm việc để những thành viên gắn bó lâu dài và nhiệt huýêt hơn với diễn đàn!
  10. asingledot

asingledot Thành viên mới

Mình cũng bị tình trạng tương tự khi up ắp bài lên topic của chính mình. link đây các Mod check dùm http://ttvnol.com/tamsu/1239084/page-2

đã thử cả IE - MOzilla - Chrome đều ko đọc được