1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi ALPHA3, 08/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Định làm tí nhưng thôi, năm mới nên mang lại cho nhau những niềm vui. Thay mặt ban lãnh đạo Vicodo Giáo, thay mặt bqt diễn đàn lớn, chúc tất cả anh em bên này ăn tết vui vẻ, năm mới hạnh phúc và nhiều may mắn!
    lilililili, yetkieu, su_301 người khác thích bài này.
  2. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Vâng ạ, "...chó chửi voi thì voi kệ hay tiện thì ị bãi đè chết nó thôi chứ thời gian đâu mà tranh với thằng tâm thần."

Em quán triệt tư tưởng ạ. :D
    lalalalalalalalala thích bài này.
  3. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

À, em cám ơn các bác ạ.

1. "...Alfa quản lý kiểu độc tài thì cho rõ độc tài để anh em biết đường mà lần, kiểu dân chủ thì rõ dân chủ để anh em cũng biết đường mà..mò, nửa kiểu này nửa kiểu kia làm anh em ..đau đầu quá... Đối với loại tâm thần thì Alfa cứ thẳng tay, anh em ai cũng ủng hộ..."

2. "...Anh biết cậu lâu rồi, anh chơi trên cái thế giới ảo này được mấy năm,cậu thế nào anh và các thành viên khác cũng hiểu cậu. Trên đây cũng toàn thành viên cả nửa đời người như anh nên cách cậu quản lý ai mà không hiểu. Mấy năm nay diễn đàn xuống cấp, quyền Mõ không còn mạnh như xưa, có những việc lực bất tòng tâm (ví dụ như cậu đang bị chó cắn mấy bữa nay đấy) nên câu đã nghĩ ra cách để duy trì sự ổn định cho diễn đàn bằng việc phá bỏ bớt một số luật trước đây của Vệ phủ, du di cho mọi người spam nhiều hơn, không khó khăn như xưa...Mọi người ai cũng hiểu cả(.....) Con chó nó đang theo cắn cậu đấy, cậu đừng quan tâm trả lời,cậu trả lời nó hiển nhiên cậu đang biến mình từ trên cao hạ xuống chó như nó sao?....."

3. "...Bác anpha ợ, ai cũng cho thằng tâm thần đó vô danh sách đen cả, thấy bài nó là than phiền, bác khỏi nhọc công nói chuyện với nó...Chúc bác năm ới nhiều sức khỏe..."

4. "...đệt mợ, chú A3 cứ kệ con chó ấy, mạng ảo mà nó làm như ngoài đời, thằng hâm ấy sao chưa ai đưa nó vào viện..."

5. "...Bác Mõ cứ thấy bài nó viết là xóa, không cần đọc như tiêu chí bác đưa ra là được rồi, anh em ai cũng black list nó cả....thằng điên ấy tới giờ uống thuốc rồi đây....."

6. "..."

Cám ơn các bác, các thành viên của Lưỡng Phủ đã hiểu chuyện. Năm mới xin chúc mọi người nhiều sức khỏe, gia đình an khang thịnh vượng. Năm 2014 đối với mọi người là năm Mã Đáo Thành Công!!!
  4. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Xăng có thể cạn, lốp có thể mòn nhưng số khung số máy không bao giờ thay đổi ^ ^
    yetkieu thích bài này.
  5. huongdong_gionoi

huongdong_gionoi Thành viên mới

Các bác acmin cho em hỏi trước tết em thấy có mấy bài trả lời trong topic này của em http://ttvnol.com/threads/suc-manh-cua-vu-khi-tan-cong-tu-tren-khong.877616/ . Có bác gì đấy hỏi về tài liệu kỹ thuật của em Đông Phương bất bại.
    Em hôm qua thì tìm được tài liệu, giờ vào lại topic thì không thấy mấy bài í đâu hết.
  6. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Bạn cứ viết đi, vẫn thế mà. :D
    huongdong_gionoi thích bài này.
  7. huongdong_gionoi

huongdong_gionoi Thành viên mới

Em nhớ là có bài 1 bác nào đấy hỏi về rada quét hồng ngoại được trang bị trên TSB mà. Nếu bác là acmin thì bác giúp em cho lại bài đấy, nếu được. Còn nếu mất rồi thì thôi, cũng không sao đâu bác à. Anyway, em cám ơn bác. Giờ em đi ngủ đã, chúc các bác ngủ ngon.
    Năm mới, chúc bác và các bác khác nữa dồi dào sức khỏe, làm ăn tấn tới và có thêm nhiều bài viết hay như những năm trước, cho chúng em còn học hỏi.
    Lần cập nhật cuối: 05/02/2014
  8. muamuaha86

muamuaha86 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cho hỏi tại sao khóa nich hoahoacongtu vay. Không thích tôi vào box thì khóa riêng cái box thôi sao không cho vào diễn đàn thế. Tôi không thích lập nich khác chửi mẹ mod như ai đó. Không thích tôi thì tôi không vào nữa mở lại ních cho tôi đi chơi chỗ khác.
    carodaychet thích bài này.
  9. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Mềnh không có khóa tài khoản của bạn và không biết lý do bạn bị khóa.

Để mềnh đi hỏi các quan to hơn mềnh. :(
  10. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Khặc khặc...vậy là chú @haohoacongtu này quậy nhiều nơi quá giờ không nhớ nổi mình gây nông nổi nơi nào dẫn đến bị khoá nick:D