1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tiêu diệt hạm đội tàu sân bay không hề khó

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi Hac_Cong_Tu, 25/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HieuNguyen2210

HieuNguyen2210 Thành viên rất tích cực

Ko đọc rồi hỏi đi hỏi lại thì ko biết ai mới là ng cùn đây?

Trang bị aim-54 xa quá đâm ra ko thèm bắn bay vào gần hẵng bắn nhể hề hề :rolleyes::rolleyes: nói hoài cụ có đọc đâu, toàn cụ nhầy loanh quanh nhét chữ giờ lại hỏi tôi mong tôi giải thích tiếp???? đọc được cái dòng kia lại còn bôi đỏ vào rồi lại còn chỉ trích ngta một hồi tiếp bây giờ lại hỏi, ko biết cụ ko biết đọc hay là bản thân tính cách cụ có vấn đề?
    Tôi đã nói ko biết bao nhiêu lần là tôi sẽ ko giải thích gì nữa kia mà nhể? Giờ hỏi tôi tôi chỉ vòng vo với cù nhầy thôi :rolleyes:

Thì cụ viết tiếng anh rồi lên báo nước ngoài đi? Cụ khoe báo tiếng việt làm giề thấy cụ toàn kêu lêu báo mà? Toàn đòi tôi trích link nước ngoài chứ có hỏi link vn bao giờ đâu? Như cụ mà lên đc báo bảo sao ngta ếch tin đc cái báo việt

Hề tôi bảo nó bay ra choảng nhau, choảng ai choảng gì tôi ko nói, tôi cũng đếch nói là dogfight, tự cụ lại nhét chữ vào mồm tôi rồi kêu tôi dốt
    Trau dồi lại kiến thức + đạo đức
  2. s.o.g

s.o.g Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Mỹ chỉ dùng F22/35 thôi à !, tầm bắn 280km là dành cho F15/16/18, mày cũng đâu có biết F22/35 phát hiện F-14 ở phạm vi nào :))
    F22/35 đã mang được AIM120D chưa ? hoặc loại nào tầm bắn >AIm54 chưa

Lên báo VN được rồi, thầy người Việt mà :)), còn hơn cháu, chẳng đủ trình lên báo nào :))

P3 choảng ai ? nói rõ ra xem ? mày nói choảng nhau chứ mày ko nói choảng thôi nhé, choảng nhau tức là có tính đối kháng, đối phương cũng có khả năng đánh lại
    --- Gộp bài viết: 04/06/2016, Bài cũ từ: 04/06/2016 ---
    Ê cu huyền mặc váy, sao bảo ko qua đâu mà vẫn qua là sao, tự vả mồm à =)) hay cay thầy quá nên qua quyết tâm "nói cho ra lẽ" =))

http://ttvnol.com/threads/tiem-luc-quan-su-hoa-ky-phan-4.496198/page-726
  3. HieuNguyen2210

:rolleyes:o_Oo_O
    Mỹ dùng gì là việc của nó :-p:-p tôi ko trả lời hay đặt thêm giả thuyết gì nữa đâu khỏi phải hỏi vặn :rolleyes::rolleyes: đã bôi được cái dòng đỏ kia rồi sao còn hỏi?
    Hề tôi ko nói thì cụ lại kêu tôi hổng biết, tôi sợ cụ quá cơ:rolleyes::rolleyes: ok sợ cụ quá cơ
    Tôi đã bảo ko nói cơ mà nhể, hỏi lắm thế? Tôi nói là choảng nhau thôi còn ý là sao tại sao thì ko giải thích gì thêm. Đọc lại cái dòng tự quote tự bôi nhé, mệt quá, đã phải xoáy cái dòng đấy rồi mà vẫn bò ra hỏi ngta tiếp, nể cụ thật
    Tôi hổng có thích có mặt trên lều báo, còn cụ đc lên báo là cụ hơn? Ok nể cái logic này, dài dòng vs cụ mệt thậto_O:rolleyes::rolleyes:

Ah mất công quote bên đấy thì tôi tl bên đấy, còn ko thì tôi ko trả lời
  4. s.o.g

Cháu tự vả mồm rồi =))

Kiến thức của thầy được lên báo, theo ý cháu là sao ? ý cháu thầy ngu hơn cả họ nha cháu vì kiến thức thầy được lên báo ! :rolleyes:

Bên này cũng chính mày quote tao trước nhé, chứ tao chả đả động gì đến họ nhà mày cả o_O
  5. HieuNguyen2210

Hề tôi quote cụ trc, ngay sau đó tôi nhận được 1 câu chửi của cụ (thread nào tự lục), nên giờ tôi cứ vòng vo như thế này thôi
    Kiến thức trên báo ko có nghĩa là báo đúng
    Tôi cũng hổng bảo ai thông minh hơn ai, bớt nhét chữ dùm đi
    Để trả lời cho số 3 và số 4 của cụ tôi ko sang topic này là đúng rồi còn gì? Còn cụ quote tôi cả những cái khác thì tôi sang nói thôi, ko đc sao?
  6. s.o.g

Cháu bảo ko qua đâu giờ qua lải nhải bên này, há chẳng phải tự vả mồm =))
    kiến thức thầy lên báo, nói cho đúng nhé cháu

Thì thầy nói thầy thông minh hơn thằng ko được lên báo, các tờ báo mạng đều sau các tập đoàn truyền thông lớn mạnh, cháu nghĩ họ đều thất bại như người cha của cháu sao o_O 1 người cha ko lo cho đứa con được ổn định, suốt ngày lên mạng chửi Nga, TQ, chửi CS, nâng bi Mỹ (thường những thằng thất bại trong cuộc sống thường rồ Mỹ) đã vậy thì chửi ở các chủ đề # đi, đằng này còn đá sang các chủ đề sâu về KTQS, yếu còn ra gió
    Lần cập nhật cuối: 05/06/2016
  7. HieuNguyen2210

Tôi bẩu hok có qua cho 3-4 là cái đống trích link của cụ chứ tôi ko có bảo ko qua bởi vấn đề khác, về bổ sung kỹ năng đọc hiểu

Hết xoáy vào tôi giờ xoáy vào cha của tôi, đả kích cả cha của tôi cơ đấy. Tôi chẳng biết cụ thông minh đến đâu, các tập đoàn to đùng nhà ta thì cũng sập bất thình lình vì lãnh đạo "ngâu ko tưởng", ko biết cụ tự hào ở cái gì? nhưng mà xoáy người ta ko xong phải xoáy vào phụ huynh chỉ cho thấy cụ là hạng người ntn, cho thấy hạng người của cụ thấp kém đến đâu mới phải đi bô lô ba la "này tụi bây nhìn xem tớ thông minh lắm nè". Rồi chửi ngta và bây giờ là cả phụ huynh của họ. Thấp kém thì biết điều mà ngồi yên, ko cần thầy hay tao gì đâu, ko cần phải cố tỏ ra tôi thanh cao đâu

Cũng chả chửi Nga, TQ, hay Cs hay rồ Mẽo nhé, kỹ năng đọc hiểu có vấn đề thì bớt nguy hiểm đi nha. Tôi cũng đã nói rồi, xúc phạm người khác thì đừng mong nhận được 1 cuộc tranh luận đàng hoàng

Rồ mẽo nó thất bại ntn là việc của tụi nó, cụ cứ như CIA ko bằng ý mà biết cuộc sống của họ. Hết xúc phạm tôi giờ xúc phạm sang cả công đồng mấy tay rồ mẽo hỏ?

Nếu đã hiểu được nhau rồi thì dừng đi ok chứ? Mod cũng đừng để lan man thế này vào ban 1 trong 2 nick đi, tôi chẳng biết sao chứ mod xem xét trường hợp xúc phạm đến phụ huynh của member thì tôi thấy cần xem xét cấm tham gia diễn đàn đấy
    Lần cập nhật cuối: 05/06/2016
  8. s.o.g

Nói nhiều mày tự vả mồm mày rồi =)), mày bảo ko qua đâu cơ mà =))

9. HieuNguyen2210

Cho thấy trình độ đọc hiểu thực sự có vấn đề rất nặng
  10. s.o.g

Mày nói gì mày còn ko nhớ, nói ai o_O tự vả mồm à